Laptop Gaming AERO-X16-1VH93MY894AH
Thương hiệu: GIGABYTE
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: AERO-X16-1VH93VNC94AH
Giá bán:
40.991.000₫
(Giá sản phẩm đã bao gồm VAT)
Ưu đãi khi mua hàng
📲 0936368995 (Zalo)
------------------🚛---------------
👉Giá bán tại kho
Chính sách vận chuyển – Lắp đặt điện tử giá rẻ
👉Chat Zalo 0936368995 để có giá Đặt Hàng tốt nhất.
🏡 CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH:
👉 Bảo hành 24 THÁNG.
Cam kết bán hàng
  • Hàng chính hãng. Nguồn gốc rõ ràng Hàng chính hãng. Nguồn gốc rõ ràng
  • Tư vấn miễn phí Tư vấn miễn phí
Danh sách khuyến mãi
  • Đổi trả hàng 14 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuấtĐổi trả hàng 14 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuất
1. Hiệu năng xử lý đột phá với công nghệ AI
  • Sức mạnh từ AMD: Máy trang bị CPU AMD Ryzen™ AI 7 350 với 8 nhân, 16 luồng, đạt xung nhịp tối đa lên đến 5.0 GHz cùng bộ nhớ đệm 16MB Cache.
  • Bộ nhớ RAM cực lớn: Sẵn có 16GB RAM DDR5 5600MHz, hỗ trợ nâng cấp linh hoạt lên đến 64GB thông qua 2 khe cắm.
2. Màn hình 16 inch 165Hz chuẩn màu chuyên gia
  • Độ phân giải sắc nét: Màn hình 16.0 inch FHD+ theo tỷ lệ vàng 16:10, tấm nền IPS cao cấp mang lại không gian hiển thị rộng rãi và chân thực.
  • Trải nghiệm mượt mà: Tần số quét 165Hz cùng thời gian phản hồi siêu nhanh 3ms giúp loại bỏ hoàn toàn hiện tượng bóng mờ khi chuyển động.
3. Thiết kế mỏng nhẹ và Kết nối toàn diện
4. Thông số kỹ thuật chi tiết
Thành phần Thông số chi tiết
CPU AMD Ryzen™ AI 7 350 (8 nhân, 16 luồng, Up to 5.0 GHz)
GPU NVIDIA GeForce RTX 5060 8GB GDDR7
RAM 16GB DDR5 5600MHz (Hỗ trợ tối đa 64GB)
SSD 1TB PCIe Gen4 NVMe M.2 (Hỗ trợ tối đa 4TB)
Màn hình 16.0" FHD+ IPS, 165Hz, 100% sRGB, 400 nits
Hệ điều hành Windows 11 Home SL
AERO-X16-1VH93MY894AH
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Trân trọng cảm ơn.
Sản phẩm đã xem
Thông số kỹ thuật
4. Thông số kỹ thuật chi tiết
Thành phần Thông số chi tiết