Gigabyte Gaming A16-3VHK3VN893SH
Thương hiệu: GIGABYTE
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: A16-3VHK3VN893SH
Giá bán:
37.391.000₫
(Giá sản phẩm đã bao gồm VAT)
Ưu đãi khi mua hàng
📲 0936368995 (Zalo)
------------------🚛---------------
👉Giá bán tại kho
Chính sách vận chuyển – Lắp đặt điện tử giá rẻ
👉Chat Zalo 0936368995 để có giá Đặt Hàng tốt nhất.
🏡 CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH:
👉 Bảo hành 24 THÁNG.
Cam kết bán hàng
  • Hàng chính hãng. Nguồn gốc rõ ràng Hàng chính hãng. Nguồn gốc rõ ràng
  • Tư vấn miễn phí Tư vấn miễn phí
Danh sách khuyến mãi
  • Đổi trả hàng 14 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuấtĐổi trả hàng 14 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuất
1. Hiệu năng hủy diệt với RTX 5060 8GB GDDR7
  • Vi xử lý đột phá: Sức mạnh từ AMD Ryzen™ 7 260 với xung nhịp tối đa lên đến 5.10GHz, xử lý mượt mà mọi tác vụ đa nhiệm và các tựa game AAA nặng nhất.
  • Bộ nhớ DDR5 siêu tốc: Sẵn có 16GB RAM DDR5 5600MHz, hỗ trợ nâng cấp linh hoạt tối đa lên đến 64GB.
2. Màn hình 16 inch 165Hz – Góc nhìn không giới hạn
  • Kích thước hiển thị lý tưởng: Màn hình 16.0 inch FHD+ (1920x1200) với tỷ lệ vàng 16:10, tấm nền IPS cho màu sắc sống động và góc nhìn rộng.
  • Trải nghiệm siêu mượt: Tần số quét 165Hz loại bỏ hoàn toàn hiện tượng xé hình, giúp bạn làm chủ mọi trận chiến tốc độ.
3. Thiết kế tối ưu và Kết nối tương lai
4. Thông số kỹ thuật chi tiết
Thành phần Thông số kỹ thuật
CPU AMD Ryzen™ 7 260 (Up to 5.10GHz, 16MB Cache)
GPU NVIDIA® GeForce RTX™ 5060 8GB GDDR7
RAM 16GB DDR5 5600MHz (Max 64GB)
Màn hình 16.0" FHD+ IPS, 165Hz, 300nits
SSD 512GB PCIe Gen4x4 M.2 (Hỗ trợ 4TB)
Pin 76 Whrs
Trọng lượng 2.2 kg
Hệ điều hành Windows 11 Home bản quyền
Gigabyte A16 GA6H (3VHK3VN893SH)
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Trân trọng cảm ơn.
Sản phẩm đã xem
Thông số kỹ thuật
4. Thông số kỹ thuật chi tiết
Thành phần Thông số kỹ thuật