Bộ lưu điện APC Easy UPS On-Line 1000VA/900W
Thương hiệu: UPS apc
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: SRV1KI-E
Giá bán:
5.370.000₫
(Giá sản phẩm đã bao gồm VAT)
Ưu đãi khi mua hàng
📲 0936368995 (Zalo)
------------------🚛---------------
👉Giá bán tại kho
Chính sách vận chuyển – Lắp đặt điện tử giá rẻ
👉Chat Zalo 0936368995 để có giá Đặt Hàng tốt nhất.
🏡 CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH:
👉 Bảo hành 36 THÁNG.
Cam kết bán hàng
  • Hàng chính hãng. Nguồn gốc rõ ràng Hàng chính hãng. Nguồn gốc rõ ràng
  • Tư vấn miễn phí Tư vấn miễn phí
Danh sách khuyến mãi
  • Đổi trả hàng 14 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuấtĐổi trả hàng 14 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuất
1. Công Nghệ On-Line Chuyển Đổi Kép Và Hiệu Suất Vượt Trội
Sản phẩm mang đến khả năng bảo vệ cấp độ chuyên gia nhờ các thông số kỹ thuật ấn tượng:
  • Hệ số công suất cao: Với công suất thực lên đến 900W / 1000VA, thiết bị tối ưu hóa khả năng chịu tải cho các hệ thống quan trọng.
2. Quản Trị Thông Minh Và Thiết Kế Tower Tiện Lợi
3. Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết (Model: SRV1KI-E)
Đặc tính kỹ thuật Thông số chi tiết
Mã sản phẩm SRV1KI-E
Công suất thực 900 Watts / 1000 VA
Điện áp vào/ra 230V AC (Có thể cấu hình 220V/240V)
Loại Ắc quy Pin axit chì 24V (Sạc lại trong 4 giờ)
Kích thước (HxWxD) 223 x 145 x 288 mm
Trọng lượng máy 9.6 kg
Bảo hành chính hãng 24 tháng (2 năm)
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Trân trọng cảm ơn.
Sản phẩm đã xem
Thông số kỹ thuật