| Mã sản phẩm | P1403CVA-C7H321T-63WS |
| CPU | Intel® Core™ i7-1355U (Up to 5.0GHz, 12MB Cache) |
| RAM | 32GB DDR4 (Cấu hình cực đại) |
| SSD | 1TB M.2 PCIe® NVMe™ (Lưu trữ thoải mái) |
| Màn hình | 14.0" FHD (1920 x 1080), Anti-glare, NanoEdge |
| Phần mềm | Windows 11 Home + Office Home & Student 2021 |
| Bảo mật | Vân tay, TPM 2.0, Nắp che Webcam |
| Bảo hành | 1 Năm (Chính hãng Asus) |
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Trân trọng cảm ơn.
Mã hiệu C7H321T mang đến thông số phần cứng ấn tượng nhất dòng P1:
Intel Core i7-1355U: Vi xử lý cao cấp với xung nhịp lên tới 5.0GHz. Cấu trúc 10 nhân 12 luồng giúp tối ưu hóa hiệu suất cho cả các tác vụ đơn nhân lẫn đa nhân phức tạp.
Màn hình NanoEdge: 14 inch Full HD chống chói, bảo vệ thị lực khi làm việc cường độ cao cạnh màn hình lớn AOC.
| Thành Phần | Thông Số Kỹ Thuật |
| Model | Asus ExpertBook P1 (P1403) |