| Mã sản phẩm | B1402CVA-NK3350 |
| CPU | Intel® Core™ i5-1335U (Up to 4.6GHz, 12MB Cache) |
| RAM | 8GB DDR4 (Hỗ trợ nâng cấp) |
| SSD | 512GB M.2 PCIe® NVMe™ |
| Màn hình | 14.0" FHD (1920 x 1080), Anti-glare |
| Cổng kết nối | 1x USB-C, 2x USB-A, 1x HDMI, 1x RJ45 (LAN) |
| Bảo mật | Vân tay, TPM 2.0, Webcam Shield |
| Trọng lượng | ~1.49 kg |
| Bảo hành | 1 Năm (Chính hãng Asus) |
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Trân trọng cảm ơn.
Mã hiệu NK3350 được trang bị cấu hình tối ưu cho công việc văn phòng hiện đại:
Gọn nhẹ & Tinh tế: Với màn hình 14 inch Full HD và viền mỏng, máy có kích thước tổng thể rất nhỏ gọn, dễ dàng để trong cặp xách hoặc balo khi di chuyển.
| Thành Phần | Thông Số Kỹ Thuật |
| Model | Asus ExpertBook B1 (B1402) |