| Mã sản phẩm | B1402CVA-NK0176W |
| CPU | Intel® Core™ i3-1315U (Up to 4.5GHz, 10MB Cache) |
| RAM | 8GB DDR4 (Hỗ trợ nâng cấp linh hoạt) |
| SSD | 256GB M.2 PCIe® NVMe™ |
| Màn hình | 14.0" FHD (1920 x 1080), Anti-glare |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home bản quyền |
| Kết nối | USB-C, USB-A, HDMI, LAN (RJ45) |
| Bảo hành | 1 Năm (Chính hãng Asus) |
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Trân trọng cảm ơn.
Mã hiệu NK0176W sở hữu cấu hình tối ưu cho các tác vụ hành chính, văn phòng:
Màn hình NanoEdge 14 inch: Viền mỏng giúp máy gọn gàng hơn, dễ dàng bỏ vừa vào mọi loại balo hay túi xách di động. Lớp phủ chống chói giúp bảo vệ mắt khi làm việc cạnh màn hình rời AOC.
Điểm cộng lớn nhất của dòng B1402 là dù mỏng nhẹ nhưng vẫn trang bị đầy đủ các cổng ăn chơi:
Cổng LAN (RJ45): Kết nối mạng dây trực tiếp ổn định nhất.
USB-C & USB-A: Thoải mái kết nối các thiết bị ngoại vi.
HDMI: Xuất hình ảnh sắc nét ra máy chiếu hoặc tivi.
Nắp che Webcam vật lý: Bảo vệ quyền riêng tư tuyệt đối, không lo bị xâm nhập hình ảnh trái phép.
Cảm biến vân tay: Đăng nhập nhanh chóng và an toàn chỉ với một chạm.
Độ bền MIL-STD 810H: Vượt qua các bài kiểm tra va đập, rơi rớt khắc nghiệt của quân đội Mỹ.
| Thành Phần | Thông Số Kỹ Thuật |
| Model | Asus ExpertBook B1 (B1402) |