| Mã sản phẩm | B1402CBA-NK1717W |
| CPU | Intel® Core™ i3-1215U (Up to 4.4GHz, 10MB Cache) |
| RAM | 8GB DDR4 (Hỗ trợ nâng cấp) |
| SSD | 256GB M.2 PCIe® NVMe™ |
| Màn hình | 14.0" FHD (1920 x 1080), Anti-glare |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home bản quyền |
| Kết nối | USB-C, USB 3.2, HDMI, LAN (RJ45) |
| Bảo hành | 1 Năm (Chính hãng Asus) |
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Trân trọng cảm ơn.
Mã hiệu NK1717W được trang bị cấu hình tối ưu cho các tác vụ hành chính và học tập:
Màn hình NanoEdge 14 inch: Viền mỏng giúp máy gọn gàng, lớp phủ chống chói (Anti-glare) giúp bảo vệ mắt khi làm việc lâu dưới ánh đèn văn phòng, lý tưởng khi dùng cạnh màn hình rời AOC.
Dù có thiết kế mỏng nhẹ nhưng B1402CBA vẫn giữ lại đầy đủ các cổng kết nối quan trọng:
Quyền riêng tư: Trang bị nắp che Webcam vật lý để tránh các nguy cơ bị xâm nhập hình ảnh trái phép.
| Thành Phần | Thông Số Kỹ Thuật |
| Model | Asus ExpertBook B1 (B1402) |